shafi_banner

samfur

Changan CS55 Plus 1.5T SUV

Changan CS55PLUS 2023 ƙarni na biyu 1.5T sigar matasa ta atomatik, wanda yake da tsada mai tsada kuma mai salo, an sanya shi azaman ƙaramin SUV, amma ƙwarewar da aka kawo ta cikin yanayin sarari da ta'aziyya yana da kyau.


Cikakken Bayani

BAYANIN KAYAN SAURARA

GAME DA MU

Tags samfurin

Changan CS55 Plus_11

Ginshikin gaba naCanjin CS55 PLUSan ɗan ƙara gishiri kaɗan, tare da tsarin trapezoidal mai jujjuya, kuma cikin ciki yana cike da grille mai girman kifin, wanda aka haɗa tare da fitilolin mota a ɓangarorin biyu, kuma ƙananan ɓangaren an haɗa shi tare da farantin baƙar fata mai laushi na gani, tare da mafi kyawun mutunci da dacewa. .An saita leɓen gaba don raunana kaifin da fitilun LED ɗin ke kawowa.

Changan CS55 Plus_0

Fitilar fitilun suna sanye take da aikin kashe jinkiri.Lokacin yin parking da daddare, kashe abin hawa, kuma fitilu za a kashe tare da jinkiri don haskaka hanyar ku zuwa gida.Tsari ne mai mahimmanci.Saituna kamar fitilolin mota na atomatik da daidaita tsayin fitillu duk suna sanye.

Changan CS55 Plus_9

Gilashin ɗin suna da tsayi da kunkuntar, wanda ke faɗaɗa faɗuwar bangarorin ƙofa kuma ya sa jikin motar ya zama cikakke.Yana iya ɗaukar ƙarin abubuwan haɗin gwiwa, kuma a lokaci guda, yana iya ɗaukar makamashi, raunana tasirin tasirin, da kuma kare masu zama yadda ya kamata.Tsarin gira na baƙar fata a ƙasa yana kusa da launi na gefen ciki, kuma tasirin ya yi watsi da Dayi.Tsawon taya na gani da farin gira yana ƙara ɗan ƙara kaɗan, ta yadda za a iya gabatar da hoton da ke kan hanya da kyau.Tare da albarkar 19-inch ƙafafun magana biyar, ana iya gabatar da yanayin wasanni da kyau.

Changan CS55 Plus_8

Tagar wutsiya kunkuntar ce kuma gefuna an yi su da baƙar fata mai ƙarfi, suna yin kwana tare da keɓaɓɓen reshe na baya.Haɗe tare da ƙirar ƙwanƙwasa chrome-plated a ƙasa, yanayi mai ƙarfi yana da kyau an gabatar da shi.Gefuna na fitilun wutsiya a bangarorin biyu suna zurfafa cikin launi, wanda ya raunana ma'anar gibi kuma ya sa abubuwan da suka haɗa da juna.Abubuwan fararen fararen fitilun wutsiya suna cike da su don bayyana tsarin cikin ciki, kuma ɗayan ya fi tsanani.Tare da goyan bayan LOGO na tsakiya, ana haɓaka fitarwa.Gaba ɗaya bayyanar yana cike da ƙarfi, haɗe tare da farin fenti, yana da ma'anar gani na aSUV mai girma.

Canjin CS55 Plus_7 Canjin CS55 Plus_6

Cikin ciki ya mamaye baƙar fata, an dinka shi da fata mai launin toka mai launin toka, an ƙawata shi da kayan azurfa, da tsarar abubuwan da aka keɓance, yana gabatar da ingantaccen tasirin gani, kuma ma'anar aji ba ta da ƙarfi.Zane-zanen allon fuska biyu yana takure.Girman panel ɗin kayan aiki shine inci 10, kuma girman allon kulawa na tsakiya shine inci 12.3.Girman darajar yana da kyau.Allon sarrafawa na tsakiya yana da ginanniyar sananniya, kamar kewayawa GPS, Intanet na Motoci, haɓaka OTA da sauran saiti don haɓaka dacewa.

Mafi kyawun T55_6 Mafi kyawun T55_5

Tsawon Changan CS55PLUS shine 4515mm, nisa 1865mm, tsayi 1680mm, da wheelbase 2656mm.Wannan girman aikin matsakaici ne.Abin farin, shi ne wani SUV model, wanda zai iya yadda ya kamata fadada sarari.Gwani yana da tsayi 180cm, kuma hawan baya jin zalunci.Nisa na naushi 2, tare da albarkar babban rufin rana, gaba ɗaya tafiya ya fi dacewa.

Changan CS55 Plus_3

Changan cs55 dasanye take da injin Blue Whale mai karfin 1.5T mai karfin doki 188 da karfin juyi na 300N m.An sanye shi da 7-gudun dual-clutch kuma amfani da man fetur NEDC shine 5.9L/100km.Changan cs55plus ya dace da amfani da gida, kuma kyakkyawan amfani da man da yake amfani da shi zai iya rage farashin kula da mota.

Changan CS55 Plus Bayani dalla-dalla

Mota Mota Changan CS 55 Plus
2023 GEN2 1.5T Tsarin Matasa Ta atomatik 2022 Gen2 1.5T Tsarin Luxury Atomatik 2022 Gen2 1.5T Na'urar Kwarewa ta atomatik 2022 Gen2 1.5T Keɓaɓɓen Buga ta atomatik
Girma 4515*1865*1680mm
Wheelbase mm 2656
Max Gudun 190km
0-100 km/h Lokacin Haɗawa Babu
Amfanin Man Fetur a cikin kilomita 100 5.9l
Kaura 1494cc (Tuba)
Akwatin Gear 7-Speed ​​Dual-Clutch(7DCT)
Ƙarfi 188hp/138kw
Matsakaicin Torque 300 nm
Yawan Kujeru 5
Tsarin Tuki Farashin FWD
Karfin Tankin Mai 55l
Dakatarwar gaba MacPherson Dakatarwa Mai Zaman Kanta
Dakatar da baya Dakatar da Mai zaman kanta ta Multi-Link

Changan CS55 Plus_1

Canjin CS55 PLUSya fi fice ta fuskar kamanni, tsari, da kayan aiki a farashi ɗaya, kuma ya dace da babban nau'in.Rashin ƙarancin amfani da man fetur kuma yana sa motar ta fi dacewa da bukatun motocin iyali masu aiki, kuma aikin sararin samaniya yana da kyau.Tare da albarkar alamar Changan, wannan motar ita ce zabi mai kyau;watakila idan aka karu da wheelbase zuwa fiye da 2700mm, da samfurin ƙarfin wannan mota zai karu sosai, da kuma tallace-tallace za su karu sosai.Me kuke tunani?


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Mota Mota Canjin CS55 Plus
    2023 GEN2 1.5T Tsarin Matasa Ta atomatik 2022 Gen2 1.5T Tsarin Luxury Atomatik 2022 Gen2 1.5T Na'urar Kwarewa ta atomatik 2022 Gen2 1.5T Keɓaɓɓen Buga ta atomatik
    Bayanan asali
    Mai ƙira Changan
    Nau'in Makamashi fetur
    Injin 1.5T 188 hp L4
    Matsakaicin ƙarfi (kW) 138 (188 hp)
    Matsakaicin karfin juyi (Nm) 300 nm
    Akwatin Gear 7-Speed ​​Dual-Clutch(7DCT)
    LxWxH (mm) 4515*1865*1680mm
    Matsakaicin Gudun (KM/H) 190km
    WLTC Cikakken Amfanin Mai (L/100km) 5.9l
    Jiki
    Ƙwallon ƙafa (mm) 2656
    Tushen Dabarun Gaba (mm) 1600
    Tushen Dabarun Dabaru (mm) 1600
    Adadin Kofofin (pcs) 5
    Adadin Kujeru (pcs) 5
    Nauyin Kaya (kg) 1460
    Cikakkun nauyin nauyi (kg) 1835
    Ƙarfin tankin mai (L) 55
    Jawo Coefficient (Cd) Babu
    Injin
    Injin Model Saukewa: JL473ZQ7
    Matsala (ml) 1494
    Matsala (L) 1.5
    Fom ɗin Jirgin Sama Turbocharged
    Tsarin Silinda L
    Adadin Silinda (pcs) 4
    Adadin Bawuloli Kowane Silinda (pcs) 4
    Matsakaicin Ƙarfin Doki (Ps) 188
    Matsakaicin ƙarfi (kW) 138
    Matsakaicin Gudun Wuta (rpm) 5500
    Matsakaicin karfin juyi (Nm) 300
    Matsakaicin Gudun Torque (rpm) 1500-4000
    Injin Specific Technology Babu
    Form ɗin mai fetur
    Matsayin Mai 92#
    Hanyar Samar da Man Fetur In-cylinder kai tsaye allura
    Akwatin Gear
    Bayanin Gearbox 7-Guri Dual-Clutch
    Gears 7
    Nau'in Akwatin Gear Dual Clutch Transmission (DCT)
    Chassis / tuƙi
    Yanayin Tuƙi Farashin FWD
    Nau'in Tutar Taya Hudu Babu
    Dakatarwar gaba MacPherson Dakatarwa Mai Zaman Kanta
    Dakatar da baya Dakatar da Mai zaman kanta ta Multi-Link
    Nau'in tuƙi Taimakon Wutar Lantarki
    Tsarin Jiki Load Haushi
    Dabarun / Birki
    Nau'in Birki na Gaba Fayil mai iska
    Nau'in Birkin Baya Fassara mai ƙarfi
    Girman Taya na Gaba 225/60 R18 225/55 R19
    Girman Taya na baya 225/60 R18 225/55 R19

     

     

     

    Mota Mota Canjin CS55 Plus
    2022 Gen2 1.5T Premium Edition ta atomatik 2022 Gen2 1.5T Siffar matukin jirgi ta atomatik 2022 Gen2 1.5T Atomatik Storm Gray Limited Edition 2022 Blue Whale 1.5T Manual Luxury Edition
    Bayanan asali
    Mai ƙira Changan
    Nau'in Makamashi fetur
    Injin 1.5T 188 hp L4 1.5T 180 hp L4
    Matsakaicin ƙarfi (kW) 138 (188 hp) 132 (180 hp)
    Matsakaicin karfin juyi (Nm) 300 nm
    Akwatin Gear 7-Speed ​​Dual-Clutch(7DCT) 6-Manual Gudu
    LxWxH (mm) 4515*1865*1680mm 4500*1860*1690mm
    Matsakaicin Gudun (KM/H) 190km
    WLTC Cikakken Amfanin Mai (L/100km) 5.9l 5.7l
    Jiki
    Ƙwallon ƙafa (mm) 2656 2650
    Tushen Dabarun Gaba (mm) 1600 1595
    Tushen Dabarun Dabaru (mm) 1600
    Adadin Kofofin (pcs) 5
    Adadin Kujeru (pcs) 5
    Nauyin Kaya (kg) 1460 1431
    Cikakkun nauyin nauyi (kg) 1835 1820
    Ƙarfin tankin mai (L) 55 58
    Jawo Coefficient (Cd) Babu
    Injin
    Injin Model Saukewa: JL473ZQ7 Saukewa: JL473ZQ2
    Matsala (ml) 1494
    Matsala (L) 1.5
    Fom ɗin Jirgin Sama Turbocharged
    Tsarin Silinda L
    Adadin Silinda (pcs) 4
    Adadin Bawuloli Kowane Silinda (pcs) 4
    Matsakaicin Ƙarfin Doki (Ps) 188 180
    Matsakaicin ƙarfi (kW) 138 132
    Matsakaicin Gudun Wuta (rpm) 5500
    Matsakaicin karfin juyi (Nm) 300
    Matsakaicin Gudun Torque (rpm) 1500-4000 1250-3500
    Injin Specific Technology Babu
    Form ɗin mai fetur
    Matsayin Mai 92#
    Hanyar Samar da Man Fetur In-cylinder kai tsaye allura
    Akwatin Gear
    Bayanin Gearbox 7-Guri Dual-Clutch
    Gears 7
    Nau'in Akwatin Gear Dual Clutch Transmission (DCT)
    Chassis / tuƙi
    Yanayin Tuƙi Farashin FWD
    Nau'in Tutar Taya Hudu Babu
    Dakatarwar gaba MacPherson Dakatarwa Mai Zaman Kanta
    Dakatar da baya Dakatar da Mai zaman kanta ta Multi-Link
    Nau'in tuƙi Taimakon Wutar Lantarki
    Tsarin Jiki Load Haushi
    Dabarun / Birki
    Nau'in Birki na Gaba Fayil mai iska
    Nau'in Birkin Baya Fassara mai ƙarfi
    Girman Taya na Gaba 225/55 R19 225/60 R17
    Girman Taya na baya 225/55 R19 225/60 R17
    Mota Mota Canjin CS55 Plus
    2022 Blue Whale 1.5T DCT Luxury Edition 2022 Blue Whale 1.5T DCT Premium Edition
    Bayanan asali
    Mai ƙira Changan
    Nau'in Makamashi fetur
    Injin 1.5T 180 hp L4
    Matsakaicin ƙarfi (kW) 132 (180 hp)
    Matsakaicin karfin juyi (Nm) 300 nm
    Akwatin Gear 7-Guri Dual-Clutch
    LxWxH (mm) 4500*1860*1690mm
    Matsakaicin Gudun (KM/H) 190km
    WLTC Cikakken Amfanin Mai (L/100km) 6.2l
    Jiki
    Ƙwallon ƙafa (mm) 2650
    Tushen Dabarun Gaba (mm) 1595
    Tushen Dabarun Dabaru (mm) 1600
    Adadin Kofofin (pcs) 5
    Adadin Kujeru (pcs) 5
    Nauyin Kaya (kg) 1460
    Cikakkun nauyin nauyi (kg) 1835
    Ƙarfin tankin mai (L) 58
    Jawo Coefficient (Cd) Babu
    Injin
    Injin Model Saukewa: JL473ZQ2
    Matsala (ml) 1494
    Matsala (L) 1.5
    Fom ɗin Jirgin Sama Turbocharged
    Tsarin Silinda L
    Adadin Silinda (pcs) 4
    Adadin Bawuloli Kowane Silinda (pcs) 4
    Matsakaicin Ƙarfin Doki (Ps) 180
    Matsakaicin ƙarfi (kW) 132
    Matsakaicin Gudun Wuta (rpm) 5500
    Matsakaicin karfin juyi (Nm) 300
    Matsakaicin Gudun Torque (rpm) 1250-3500
    Injin Specific Technology Babu
    Form ɗin mai fetur
    Matsayin Mai 92#
    Hanyar Samar da Man Fetur In-cylinder kai tsaye allura
    Akwatin Gear
    Bayanin Gearbox 7-Guri Dual-Clutch
    Gears 7
    Nau'in Akwatin Gear Dual Clutch Transmission (DCT)
    Chassis / tuƙi
    Yanayin Tuƙi Farashin FWD
    Nau'in Tutar Taya Hudu Babu
    Dakatarwar gaba MacPherson Dakatarwa Mai Zaman Kanta
    Dakatar da baya Dakatar da Mai zaman kanta ta Multi-Link
    Nau'in tuƙi Taimakon Wutar Lantarki
    Tsarin Jiki Load Haushi
    Dabarun / Birki
    Nau'in Birki na Gaba Fayil mai iska
    Nau'in Birkin Baya Fassara mai ƙarfi
    Girman Taya na Gaba 225/55 R18
    Girman Taya na baya 225/55 R18

    Weifang Century Sovereign Automobile Sales Co., Ltd.Zama jagoran masana'antu a filayen mota.Babban kasuwancin ya ƙaru daga ƙananan ƙira zuwa tallace-tallacen fitar da motoci masu tsada da tsada.Samar da sabuwar mota ta kasar Sin da ake fitarwa da fitar da mota da aka yi amfani da ita.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana