Mai lalata BYD 05 DM-i Hybrid Sedan
Siffofin man fetur da wutar lantarki sun sa ƙirar haɗaɗɗen toshewa ta fi shahara a duk sabbin kasuwar motocin makamashi.Ayyukan naMai lalata BYD 05tun lokacin da aka shiga kasuwa ya tsaya tsayin daka, amma ba a iya samun irin wannan sakamako baBYD Qin PLUS DM-i.Saboda haka, BYD Auto ya ƙaddamar da Ɗabi'ar Mai Rushewa 05 don haɓaka gasa.Sabuwar motar ta ƙaddamar da jimlar 5 model, tare da wanikewayon farashin 101,800 zuwa 148,800 CNY.
Fitowar sabuwar BYD Destroer 05 Champion Edition yana ci gaba da zanen harshe na kayan ado na ruwa, yana ƙara sabon tsarin launi na "black Jad blue".Gilashin shan iska yana ɗaukar ƙira mara iyaka, kuma an ƙawata grille da ɗigo-matrix chrome-plated trim don haɓaka ma'anar aji.Zane na ƙungiyar hasken wuta yana zagaye da cikakke, kuma ruwan tabarau na ciki yana cikin salon rectangular.Tare da siririn LED fitilu masu gudana na rana, tasirin gani bayan haske yana da kyau, kuma ƙirar ramukan karkatar da ɓangarorin biyu an wuce gona da iri, yana nuna wani sakamako mai girma uku.Wurin shigar da iskar da ke tsakiya siriri ne, wanda ke shimfida fadin gaban motar zuwa wani matsayi.
Siffar jikin sabuwar motar miqe ce kuma siririya.Girman da sabon mota ne 4780/1837/1495 mm bi da bi, da wheelbase ne 2718 mm.An lulluɓe tagar tare da datsa mai chrome don jaddada ma'anar daraja.Zane-zane na nau'in waistline yana da santsi, kuma akwai wani canji na arc a matsayi na C-ginshiƙi, yana haifar da ma'anar matsayi.Siffar madubin kallon baya yana da kyau, Yana goyan bayan ayyuka kamar daidaitawar lantarki / dumama, layin gaba da na baya na gira na baya suna nuna haƙarƙari a ƙananan siket, kuma salon ƙafafun ƙafafu da yawa yana da karimci.
Zane na baya yana da girma da karimci, kuma layukan da ke kan murfin akwati sun fi shahara.Ƙungiyar hasken wutsiya tana ɗaukar nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i) nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'in walƙiya),lampshade yana baƙar fata kuma an bayyana ruwan tabarau na ciki a fili.Bayan an kunna shi, yana ƙara da fitilun mota.Bangarorin biyu na baya suna sanye da tsagi na karkatarwa, kuma an ƙawata kewayen tsiri mai nuni da babban yanki na baƙar fata.
Ciki na sabuwar motar ya kara da tsarin launi na "glazed jade blue".Gabaɗaya tsarin na'ura wasan bidiyo na cibiyar yana da ma'ana, kuma kayan sun fi karimci.Wasu wurare an nannade su da kayan laushi da fata.Kayan kayan aikin LCD yana da ingantacciyar murabba'i kuma yana da babban ƙuduri.Tutiya mai aiki da yawa tana zagaye da lebur, tare da riko mai kyau.Allon kulawa na tsakiya mai juyi mai inci 12.8 yana sanye da tsarin abin hawa na hanyar sadarwa na Dilink, wanda ke goyan bayan haɓaka OTA da sabis na girgije mai hankali.An sanye da ledar motsi mai salon ƙulli, kuma yankin da ke kewaye yana sanye da maɓalli masu kyau na zahiri.Kujerun gaba suna ɗaukar ƙirar yanki ɗaya, wanda ke da tallafi sosai kuma an nannade shi.Samfurin saman yana goyan bayan aikin dumama na kujerun gaba, kuma jin daɗin tafiya yana da kyau.
Ta fuskar wutar lantarki, sabuwar motar tana dauke da tsarin DM-i hybrid mai dauke da injin mai karfin lita 1.5 da kuma injin lantarki.Matsakaicin ƙarfin fitarwa na injin shine 81KW kuma matsakaicin karfin juyi shine 135N.m.Sigar 55KM tana sanye da injin tuƙi tare da matsakaicin ƙarfin fitarwa na 132KW da ƙyalli na 316N.m.Sigar 120KM tana sanye take da injin tuƙi tare da matsakaicin ƙarfin fitarwa na 145KW da ƙyalli na 325N.m, kuma yana goyan bayan caji mai sauri na 17kW DC da ayyukan fitarwa na waje na VTOL.Fitar wutar lantarki mai santsi ne kuma rayuwar baturi yana da kyau.
Mai lalata BYD 05 Ƙididdiga
Mota Mota | 2023 DM-i Champion Edition 120KM Premium | 2023 DM-i Champion Edition 120KM Daraja | 2023 DM-i Champion Edition 120KM Tuta |
Girma | 4780x1837x1495mm | ||
Wheelbase | mm 2718 | ||
Max Gudun | 185km | ||
0-100 km/h Lokacin Haɗawa | 7.3s ku | ||
Ƙarfin baturi | 18.3 kWh | ||
Nau'in Baturi | Lithium Iron Phosphate Batirin | ||
Fasahar Batir | BYD Blade Baturi | ||
Lokacin Cajin Saurin | Cajin Saurin Sa'o'i 1.1 Slow Charge 5.5 hours | ||
Tsabtace Wutar Lantarki na Cruising Range | 120km | ||
Amfanin Man Fetur a cikin kilomita 100 | 3.8l | ||
Amfanin Makamashi a cikin kilomita 100 | 14.5 kWh | ||
Kaura | 1498cc | ||
Ikon Inji | 110 hp/81kw | ||
Matsakaicin Injin Torque | 135 nm | ||
Ƙarfin Motoci | 197hp/145kw | ||
Matsakaicin Motoci | 325 nm | ||
Yawan Kujeru | 5 | ||
Tsarin Tuki | Farashin FWD | ||
Mafi Karancin Jiha Mai Cajin Amfani da Man Fetur | Babu | ||
Akwatin Gear | E-CVT | ||
Dakatarwar gaba | MacPherson Dakatarwa Mai Zaman Kanta | ||
Dakatar da baya | Trailing Arm Torsion Beam Ba Dakatarwa Mai Zaman Kanta ba |
Haɓakawa naBYD Mai Rushewa 05 Ɗabi'ar Zakarayana da ikhlasi mai girma.An sanye shi da kyamarar panoramic-digiri 360, filin ajiye motoci na nesa, filin ajiye motoci ta atomatik, Intanet na Motoci, tsarin sarrafa muryar murya da sauran jeri.Gabaɗaya, ƙimar farashin / aiki na wannan Mai lalata 05 yana da girma sosai, kuma ya cancanci kulawa.
Mota Mota | Mai lalata BYD 05 | |||
2023 DM-i Champion Edition 55KM Luxury | 2023 DM-i Champion Edition 55KM Premium | 2023 DM-i Champion Edition 120KM Premium | 2023 DM-i Champion Edition 120KM Daraja | |
Bayanan asali | ||||
Mai ƙira | BYD | |||
Nau'in Makamashi | Plug-In Hybrid | |||
Motoci | 1.5L 110HP L4 Plug-in Hybrid | |||
Tsabtace Wutar Lantarki (KM) | 55km | 120km | ||
Lokacin Caji (Sa'a) | Cajin 2.5 hours | Cajin Saurin Sa'o'i 1.1 Slow Charge 5.5 hours | ||
Matsakaicin Ƙarfin Inji (kW) | 81 (110 hp) | |||
Matsakaicin Ƙarfin Mota (kW) | 132 (180 hp) | 145 (197 hp) | ||
Matsakaicin Ingin (Nm) | 135 nm | |||
Matsakaicin Mota (Nm) | 316 nm | 325 nm | ||
LxWxH (mm) | 4780x1837x1495mm | |||
Matsakaicin Gudun (KM/H) | 185km | |||
Amfanin Wutar Lantarki A Cikin 100km (kWh/100km) | 11.4 kWh | 14.5 kWh | ||
Mafi Karancin Jiha Na Cajin Amfanin Mai (L/100km) | 3.8l | |||
Jiki | ||||
Ƙwallon ƙafa (mm) | 2718 | |||
Tushen Dabarun Gaba (mm) | 1580 | |||
Tushen Dabarun Dabaru (mm) | 1590 | |||
Adadin Kofofin (pcs) | 4 | |||
Adadin Kujeru (pcs) | 5 | |||
Nauyin Kaya (kg) | 1515 | 1620 | ||
Cikakkun nauyin nauyi (kg) | 1890 | 1995 | ||
Ƙarfin tankin mai (L) | 48 | |||
Jawo Coefficient (Cd) | Babu | |||
Injin | ||||
Injin Model | BYD472QA | |||
Matsala (ml) | 1498 | |||
Matsala (L) | 1.5 | |||
Fom ɗin Jirgin Sama | Shaka a Halitta | |||
Tsarin Silinda | L | |||
Adadin Silinda (pcs) | 4 | |||
Adadin Bawuloli Kowane Silinda (pcs) | 4 | |||
Matsakaicin Ƙarfin Doki (Ps) | 110 | |||
Matsakaicin ƙarfi (kW) | 81 | |||
Matsakaicin karfin juyi (Nm) | 135 | |||
Injin Specific Technology | VVT | |||
Form ɗin mai | Plug-In Hybrid | |||
Matsayin Mai | 92# | |||
Hanyar Samar da Man Fetur | Multi-point EFI | |||
Motar Lantarki | ||||
Bayanin Motoci | Plug-in hybrid 180 hp | Plug-in hybrid 197 hp | ||
Nau'in Motoci | Magnet/Mai daidaitawa na Dindindin | |||
Jimlar Ƙarfin Mota (kW) | 132 | 145 | ||
Jimlar Doki (Ps) | 180 | 197 | ||
Total Torque (Nm) | 316 | 325 | ||
Ƙarfin Mota na gaba (kW) | 132 | 145 | ||
Matsakaicin Motar gaba (Nm) | 316 | 325 | ||
Matsakaicin Ƙarfin Mota (kW) | Babu | |||
Matsakaicin Motar baya (Nm) | Babu | |||
Lambar Motar Tuƙi | Motoci guda ɗaya | |||
Tsarin Motoci | Gaba | |||
Cajin baturi | ||||
Nau'in Baturi | Lithium Iron Phosphate Batirin | |||
Alamar Baturi | BYD | |||
Fasahar Batir | BYD Blade Baturi | |||
Ƙarfin baturi (kWh) | 8.3 kW | 18.3 kWh | ||
Cajin baturi | Cajin 2.5 hours | Cajin Saurin Sa'o'i 1.1 Slow Charge 5.5 hours | ||
Babu | Fast Cajin Port | |||
Tsarin Gudanar da Zazzabi na baturi | Ƙananan Zazzabi | |||
Ruwan Sanyi | ||||
Akwatin Gear | ||||
Bayanin Gearbox | E-CVT | |||
Gears | Gudun Canjin Ci gaba | |||
Nau'in Akwatin Gear | Lantarki Mai Canjin Canjin Ci gaba (E-CVT) | |||
Chassis / tuƙi | ||||
Yanayin Tuƙi | Farashin FWD | |||
Nau'in Tutar Taya Hudu | Babu | |||
Dakatarwar gaba | MacPherson Dakatarwa Mai Zaman Kanta | |||
Dakatar da baya | Trailing Arm Torsion Beam Ba Dakatarwa Mai Zaman Kanta ba | |||
Nau'in tuƙi | Taimakon Wutar Lantarki | |||
Tsarin Jiki | Load Haushi | |||
Dabarun / Birki | ||||
Nau'in Birki na Gaba | Fayil mai iska | |||
Nau'in Birkin Baya | Fassara mai ƙarfi | |||
Girman Taya na Gaba | 225/60 R16 | 215/55 R17 | ||
Girman Taya na baya | 225/60 R16 | 215/55 R17 |
Mota Mota | Mai lalata BYD 05 | |||
2023 DM-i Champion Edition 120KM Tuta | 2022 DM-i 55KM Ta'aziyya | 2022 DM-i 55KM Luxury | 2022 DM-i 55KM Premium | |
Bayanan asali | ||||
Mai ƙira | BYD | |||
Nau'in Makamashi | Plug-In Hybrid | |||
Motoci | 1.5L 110HP L4 Plug-in Hybrid | |||
Tsabtace Wutar Lantarki (KM) | 120km | 55km | ||
Lokacin Caji (Sa'a) | Cajin Saurin Sa'o'i 1.1 Slow Charge 5.5 hours | Cajin 2.5 hours | ||
Matsakaicin Ƙarfin Inji (kW) | 81 (110 hp) | |||
Matsakaicin Ƙarfin Mota (kW) | 145 (197 hp) | 132 (180 hp) | ||
Matsakaicin Ingin (Nm) | 135 nm | |||
Matsakaicin Mota (Nm) | 325 nm | 316 nm | ||
LxWxH (mm) | 4780x1837x1495mm | |||
Matsakaicin Gudun (KM/H) | 185km | |||
Amfanin Wutar Lantarki A Cikin 100km (kWh/100km) | 14.5 kWh | 11.4 kWh | ||
Mafi Karancin Jiha Na Cajin Amfanin Mai (L/100km) | 3.8l | |||
Jiki | ||||
Ƙwallon ƙafa (mm) | 2718 | |||
Tushen Dabarun Gaba (mm) | 1580 | |||
Tushen Dabarun Dabaru (mm) | 1590 | |||
Adadin Kofofin (pcs) | 4 | |||
Adadin Kujeru (pcs) | 5 | |||
Nauyin Kaya (kg) | 1620 | 1515 | ||
Cikakkun nauyin nauyi (kg) | 1995 | 1890 | ||
Ƙarfin tankin mai (L) | 48 | |||
Jawo Coefficient (Cd) | Babu | |||
Injin | ||||
Injin Model | BYD472QA | |||
Matsala (ml) | 1498 | |||
Matsala (L) | 1.5 | |||
Fom ɗin Jirgin Sama | Shaka a Halitta | |||
Tsarin Silinda | L | |||
Adadin Silinda (pcs) | 4 | |||
Adadin Bawuloli Kowane Silinda (pcs) | 4 | |||
Matsakaicin Ƙarfin Doki (Ps) | 110 | |||
Matsakaicin ƙarfi (kW) | 81 | |||
Matsakaicin karfin juyi (Nm) | 135 | |||
Injin Specific Technology | VVT | |||
Form ɗin mai | Plug-In Hybrid | |||
Matsayin Mai | 92# | |||
Hanyar Samar da Man Fetur | Multi-point EFI | |||
Motar Lantarki | ||||
Bayanin Motoci | Plug-in hybrid 197 hp | Plug-in hybrid 180 hp | ||
Nau'in Motoci | Magnet/Mai daidaitawa na Dindindin | |||
Jimlar Ƙarfin Mota (kW) | 145 | 132 | ||
Jimlar Doki (Ps) | 197 | 180 | ||
Total Torque (Nm) | 325 | 316 | ||
Ƙarfin Mota na gaba (kW) | 145 | 132 | ||
Matsakaicin Motar gaba (Nm) | 325 | 316 | ||
Matsakaicin Ƙarfin Mota (kW) | Babu | |||
Matsakaicin Motar baya (Nm) | Babu | |||
Lambar Motar Tuƙi | Motoci guda ɗaya | |||
Tsarin Motoci | Gaba | |||
Cajin baturi | ||||
Nau'in Baturi | Lithium Iron Phosphate Batirin | |||
Alamar Baturi | BYD | |||
Fasahar Batir | BYD Blade Baturi | |||
Ƙarfin baturi (kWh) | 18.3 kWh | 8.3 kW | ||
Cajin baturi | Cajin Saurin Sa'o'i 1.1 Slow Charge 5.5 hours | Cajin 2.5 hours | ||
Fast Cajin Port | Babu | |||
Tsarin Gudanar da Zazzabi na baturi | Ƙananan Zazzabi | |||
Ruwan Sanyi | ||||
Akwatin Gear | ||||
Bayanin Gearbox | E-CVT | |||
Gears | Gudun Canjin Ci gaba | |||
Nau'in Akwatin Gear | Lantarki Mai Canjin Canjin Ci gaba (E-CVT) | |||
Chassis / tuƙi | ||||
Yanayin Tuƙi | Farashin FWD | |||
Nau'in Tutar Taya Hudu | Babu | |||
Dakatarwar gaba | MacPherson Dakatarwa Mai Zaman Kanta | |||
Dakatar da baya | Trailing Arm Torsion Beam Ba Dakatarwa Mai Zaman Kanta ba | |||
Nau'in tuƙi | Taimakon Wutar Lantarki | |||
Tsarin Jiki | Load Haushi | |||
Dabarun / Birki | ||||
Nau'in Birki na Gaba | Fayil mai iska | |||
Nau'in Birkin Baya | Fassara mai ƙarfi | |||
Girman Taya na Gaba | 215/55 R17 | 225/60 R16 | 215/55 R17 | |
Girman Taya na baya | 215/55 R17 | 225/60 R16 | 215/55 R17 |
Mota Mota | Mai lalata BYD 05 | |
2022 DM-i 120KM Premium | 2022 DM-i 120KM Tuta | |
Bayanan asali | ||
Mai ƙira | BYD | |
Nau'in Makamashi | Plug-In Hybrid | |
Motoci | 1.5L 110HP L4 Plug-in Hybrid | |
Tsabtace Wutar Lantarki (KM) | 120km | |
Lokacin Caji (Sa'a) | Cajin Saurin Sa'o'i 1.1 Slow Charge 5.5 hours | |
Matsakaicin Ƙarfin Inji (kW) | 81 (110 hp) | |
Matsakaicin Ƙarfin Mota (kW) | 145 (197 hp) | |
Matsakaicin Ingin (Nm) | 135 nm | |
Matsakaicin Mota (Nm) | 325 nm | |
LxWxH (mm) | 4780x1837x1495mm | |
Matsakaicin Gudun (KM/H) | 185km | |
Amfanin Wutar Lantarki A Cikin 100km (kWh/100km) | 14.5 kWh | |
Mafi Karancin Jiha Na Cajin Amfanin Mai (L/100km) | 3.8l | |
Jiki | ||
Ƙwallon ƙafa (mm) | 2718 | |
Tushen Dabarun Gaba (mm) | 1580 | |
Tushen Dabarun Dabaru (mm) | 1590 | |
Adadin Kofofin (pcs) | 4 | |
Adadin Kujeru (pcs) | 5 | |
Nauyin Kaya (kg) | 1620 | |
Cikakkun nauyin nauyi (kg) | 1995 | |
Ƙarfin tankin mai (L) | 48 | |
Jawo Coefficient (Cd) | Babu | |
Injin | ||
Injin Model | BYD472QA | |
Matsala (ml) | 1498 | |
Matsala (L) | 1.5 | |
Fom ɗin Jirgin Sama | Shaka a Halitta | |
Tsarin Silinda | L | |
Adadin Silinda (pcs) | 4 | |
Adadin Bawuloli Kowane Silinda (pcs) | 4 | |
Matsakaicin Ƙarfin Doki (Ps) | 110 | |
Matsakaicin ƙarfi (kW) | 81 | |
Matsakaicin karfin juyi (Nm) | 135 | |
Injin Specific Technology | VVT | |
Form ɗin mai | Plug-In Hybrid | |
Matsayin Mai | 92# | |
Hanyar Samar da Man Fetur | Multi-point EFI | |
Motar Lantarki | ||
Bayanin Motoci | Plug-in hybrid 197 hp | |
Nau'in Motoci | Magnet/Mai daidaitawa na Dindindin | |
Jimlar Ƙarfin Mota (kW) | 145 | |
Jimlar Doki (Ps) | 197 | |
Total Torque (Nm) | 325 | |
Ƙarfin Mota na gaba (kW) | 145 | |
Matsakaicin Motar gaba (Nm) | 325 | |
Matsakaicin Ƙarfin Mota (kW) | Babu | |
Matsakaicin Motar baya (Nm) | Babu | |
Lambar Motar Tuƙi | Motoci guda ɗaya | |
Tsarin Motoci | Gaba | |
Cajin baturi | ||
Nau'in Baturi | Lithium Iron Phosphate Batirin | |
Alamar Baturi | BYD | |
Fasahar Batir | BYD Blade Baturi | |
Ƙarfin baturi (kWh) | 18.3 kWh | |
Cajin baturi | Cajin Saurin Sa'o'i 1.1 Slow Charge 5.5 hours | |
Fast Cajin Port | ||
Tsarin Gudanar da Zazzabi na baturi | Ƙananan Zazzabi | |
Ruwan Sanyi | ||
Akwatin Gear | ||
Bayanin Gearbox | E-CVT | |
Gears | Gudun Canjin Ci gaba | |
Nau'in Akwatin Gear | Lantarki Mai Canjin Canjin Ci gaba (E-CVT) | |
Chassis / tuƙi | ||
Yanayin Tuƙi | Farashin FWD | |
Nau'in Tutar Taya Hudu | Babu | |
Dakatarwar gaba | MacPherson Dakatarwa Mai Zaman Kanta | |
Dakatar da baya | Trailing Arm Torsion Beam Ba Dakatarwa Mai Zaman Kanta ba | |
Nau'in tuƙi | Taimakon Wutar Lantarki | |
Tsarin Jiki | Load Haushi | |
Dabarun / Birki | ||
Nau'in Birki na Gaba | Fayil mai iska | |
Nau'in Birkin Baya | Fassara mai ƙarfi | |
Girman Taya na Gaba | 215/55 R17 | |
Girman Taya na baya | 215/55 R17 |
Weifang Century Sovereign Automobile Sales Co., Ltd.Zama jagoran masana'antu a filayen mota.Babban kasuwancin ya ƙaru daga ƙananan ƙira zuwa tallace-tallacen fitar da motoci masu tsada da tsada.Samar da sabuwar mota ta kasar Sin da ake fitarwa da fitar da mota da aka yi amfani da ita.