GWM TANK 300 2.0T TANK SUV
A matsayin nau'in mota mai mahimmanci, yana da wahala ga motocin da ba su da hanya don cimma sakamakon tallace-tallace iri ɗaya kamar na biraneSUVs, amma koyaushe yana da magoya baya da yawa.A cikin ƙayyadaddun "da'irar", akwai magoya bayan kan hanya da yawa.Suna ba da shawarar kasada kuma suna son bincika wuraren da ba a san su ba.
Ina da zurfin sha'awar "waka da nisa", kuma idan kuna son yin kasada da bincike, ba za ku iya yin ba tare da abin hawa daga kan hanya ba tare da ƙwararrun damar kashe hanya.
TheTanki 300samfuri ne mai zafi a cikin kasuwar abin hawa a kan hanya.Siyar da wannan motar na iya ɗaukar kusan kashi 50% na kasuwar abin hawa a kan hanya.Ba na yin karin gishiri game da gaskiyar.Misali, jimillar tallace-tallace na gaba dayan kasuwar abin hawa a waje a cikin 2021 kusan raka'a 160,000 ne, yayin da adadin tallace-tallace na Tank 300 a cikin 2021 ya kai raka'a 80,000, wanda ke lissafin rabin ɓangaren kasuwa.Bari mu fara duba ƙarfin samfurin Tank 300 da farko.An sanya motar a matsayin ƙaƙƙarfan abin hawa daga kan hanya.Its tsawon, nisa da tsawo ne 4760 mm, 1930 mm da kuma 1903 mm bi da bi, da wheelbase ne 2750 mm, wanda shi ne in mun gwada da girma a cikin model na wannan aji.
Tun da yake mota ce mai wuyar gaske, motar ba za a gina ta ba bisa tsarin jiki mai ɗaukar nauyi na SUV na birni, za a gina ta ne bisa tsarin jiki mara nauyi.Chassis yana da girder wanda aka ɗora abubuwan da ke ɗauke da kaya kamar injin, akwatin gear, da kujeru, wanda hakan ke inganta ƙaƙƙarfan jiki.Motar ta ɗauki tsarin chassis na dakatarwa mai zaman kanta mai buri biyu + na baya-bayan da ba mai zaman kansa ba.Akwatin gear da injin an jera su a tsaye, wanda ya fi dacewa don canja wurin nauyin gaban motar zuwa tsakiyar motar da kuma guje wa tashin hankali na birki kwatsam.A cikin sharuddan iko, da mota sanye take da wani turbocharged engine 2.0T tare da matsakaicin ikon 227 horsepower da matsakaicin karfin juyi na 387 Nm.Tsarin watsawa akwatin gear 8AT ne wanda ZF ke bayarwa.A gaskiya ma, bayanan littafin na injin 2.0T har yanzu yana da kyau sosai.Sai kawai cewa nauyin shinge na motar ya wuce ton 2.1, ƙarfin wutar lantarki ba shi da yawa, kuma lokacin 9.5-second yana da gamsarwa.
Motar dai tana da tsarin tuƙi mai ƙafa huɗu kamar yadda aka saba, amma tsarinta na tuƙi ya kasu kashi biyu.Sigar kashe hanya tana sanye take da tsarin tafiyar da tayoyi huɗu masu raba lokaci.Kuna iya canza yanayin ta hanyar maɓallin canja wuri a bene na gaba.Yana iya canzawa tsakanin 2H (motsi mai ƙafa biyu mai girma), 4H (ɗaukakin ƙafar ƙafa huɗu) da 4L (ƙananan motar ƙafa huɗu).Sigar birni tana sanye da tsarin tuƙi mai ƙafa huɗu mai dacewa tare da kulle banbancin tsakiya kawai kuma babu makulli na gaba/baya daban.Tabbas, makullai guda uku ba daidaitattun kayan aiki ba ne don samfuran waje.Challenger na 2.0T yana sanye take da makulli na daban na baya kuma babu makulli daban-daban na axle na gaba (na zaɓi).Bugu da kari, tsarin taimakon tuƙi na matakin L2 daidai ne ga kowane ƙira.
Wurin bayan motar yana da faɗi sosai, benen bayan yana da ɗan lebur, kuma kujerun suna da daɗi.Ƙofar wutsiya tana buɗewa daga gefen dama, kuma zurfin gangar jikin ba shi da wani fa'ida.Dangane da sigogin kashe hanya, mafi ƙarancin izinin ƙasa shine 224 mm lokacin da aka ɗora shi cikakke, kusurwar kusanci shine digiri 33, kusurwar tashi shine digiri 34, matsakaicin tsayin tsayin digiri 35, matsakaicin zurfin wading shine 700 mm.Don waɗannan lambobin sanyi, ƙila ba za ku sami ra'ayi mai zurfi ba, za mu iya yin kwatancen kwance a matsayin tunani.Matsakaicin kusurwar Toyota Prado shine digiri 32, kusurwar tashi shine digiri 26, mafi ƙarancin izinin ƙasa shine 215 mm lokacin da aka ɗora shi sosai, matsakaicin kusurwar hawa shine digiri 42, matsakaicin zurfin wading shine 700 mm.Gabaɗaya, datanki 300yana da ƙarin fa'idodi.Idan kun je yankin plateau, daidaitawarsa ya fi Prado.
Mota Mota | Tanki 300 | ||
2024 2.0T Kalubale | 2024 2.0T Mai nasara | 2024 2.0T Matafiyi | |
Bayanan asali | |||
Mai ƙira | GWM | ||
Nau'in Makamashi | fetur | 48V m tsarin hybrid | |
Injin | 2.0T 227 HP L4 | 2.0T 252hp L4 48V tsarin matasan kai | |
Matsakaicin ƙarfi (kW) | 167 (227 hp) | 185 (252 hp) | |
Matsakaicin karfin juyi (Nm) | 387 nm | 380 nm | |
Akwatin Gear | 8-Speed Atomatik | 9-Speed Atomatik | |
LxWxH (mm) | 4760*1930*1903mm | ||
Matsakaicin Gudun (KM/H) | 175km | ||
WLTC Cikakken Amfanin Mai (L/100km) | 9.9l | 9.81l | |
Jiki | |||
Ƙwallon ƙafa (mm) | 2750 | ||
Tushen Dabarun Gaba (mm) | 1608 | ||
Tushen Dabarun Dabaru (mm) | 1608 | ||
Adadin Kofofin (pcs) | 5 | ||
Adadin Kujeru (pcs) | 5 | ||
Nauyin Kaya (kg) | 2165 | 2187 | 2200 |
Cikakkun nauyin nauyi (kg) | 2585 | 2640 | |
Ƙarfin tankin mai (L) | 80 | ||
Jawo Coefficient (Cd) | Babu | ||
Injin | |||
Injin Model | E20CB | E20NA | |
Matsala (ml) | 1967 | 1998 | |
Matsala (L) | 2.0 | ||
Fom ɗin Jirgin Sama | Turbocharged | ||
Tsarin Silinda | L | ||
Adadin Silinda (pcs) | 4 | ||
Adadin Bawuloli Kowane Silinda (pcs) | 4 | ||
Matsakaicin Ƙarfin Doki (Ps) | 227 | 252 | |
Matsakaicin ƙarfi (kW) | 167 | 185 | |
Matsakaicin Gudun Wuta (rpm) | 5500 | 5500-6000 | |
Matsakaicin karfin juyi (Nm) | 387 | 380 | |
Matsakaicin Gudun Torque (rpm) | 1800-3600 | 1700-4000 | |
Injin Specific Technology | Babu | ||
Form ɗin mai | fetur | 48V m tsarin hybrid | |
Matsayin Mai | 92# | ||
Hanyar Samar da Man Fetur | In-Silinda Kai tsaye Allurar | ||
Akwatin Gear | |||
Bayanin Gearbox | 8-Speed Atomatik | 9-Speed Atomatik | |
Gears | 8 | 9 | |
Nau'in Akwatin Gear | Isar da Manhaja ta atomatik (AT) | ||
Chassis / tuƙi | |||
Yanayin Tuƙi | Gaba 4WD | ||
Nau'in Tutar Taya Hudu | Lokaci-lokaci 4WD | Farashin 4WD | |
Dakatarwar gaba | Dakatar da Kashi Mai Zaman Kanta Biyu | ||
Dakatar da baya | Ƙaddamar da Gadar Ƙarƙashin Ƙarfafawa | ||
Nau'in tuƙi | Taimakon Wutar Lantarki | ||
Tsarin Jiki | Ƙunƙarar Ƙaƙwalwa | ||
Dabarun / Birki | |||
Nau'in Birki na Gaba | Fayil mai iska | ||
Nau'in Birkin Baya | Fayil mai iska | ||
Girman Taya na Gaba | 265/65 R17 | 265/60 R18 | |
Girman Taya na baya | 265/65 R17 | 265/60 R18 |
Mota Mota | Tanki 300 | |||
2023 Off-Road Edition 2.0T Challenger | 2023 Off-Road Edition 2.0T Mai nasara | 2023 Birnin 2.0T Model Na | 2023 Birnin 2.0T InStyle | |
Bayanan asali | ||||
Mai ƙira | GWM | |||
Nau'in Makamashi | fetur | |||
Injin | 2.0T 227 HP L4 | |||
Matsakaicin ƙarfi (kW) | 167 (227 hp) | |||
Matsakaicin karfin juyi (Nm) | 387 nm | |||
Akwatin Gear | 8-Speed Atomatik | |||
LxWxH (mm) | 4760*1930*1903mm | |||
Matsakaicin Gudun (KM/H) | 170km | |||
WLTC Cikakken Amfanin Mai (L/100km) | 9.78l | 10.26l | ||
Jiki | ||||
Ƙwallon ƙafa (mm) | 2750 | |||
Tushen Dabarun Gaba (mm) | 1608 | |||
Tushen Dabarun Dabaru (mm) | 1608 | |||
Adadin Kofofin (pcs) | 5 | |||
Adadin Kujeru (pcs) | 5 | |||
Nauyin Kaya (kg) | 2110 | 2165 | 2112 | |
Cikakkun nauyin nauyi (kg) | 2552 | |||
Ƙarfin tankin mai (L) | 80 | |||
Jawo Coefficient (Cd) | Babu | |||
Injin | ||||
Injin Model | E20CB | |||
Matsala (ml) | 1967 | |||
Matsala (L) | 2.0 | |||
Fom ɗin Jirgin Sama | Turbocharged | |||
Tsarin Silinda | L | |||
Adadin Silinda (pcs) | 4 | |||
Adadin Bawuloli Kowane Silinda (pcs) | 4 | |||
Matsakaicin Ƙarfin Doki (Ps) | 227 | |||
Matsakaicin ƙarfi (kW) | 167 | |||
Matsakaicin Gudun Wuta (rpm) | 5500 | |||
Matsakaicin karfin juyi (Nm) | 387 | |||
Matsakaicin Gudun Torque (rpm) | 1800-3600 | |||
Injin Specific Technology | Babu | |||
Form ɗin mai | fetur | |||
Matsayin Mai | 92# | |||
Hanyar Samar da Man Fetur | In-Silinda Kai tsaye Allurar | |||
Akwatin Gear | ||||
Bayanin Gearbox | 8-Speed Atomatik | |||
Gears | 8 | |||
Nau'in Akwatin Gear | Isar da Manhaja ta atomatik (AT) | |||
Chassis / tuƙi | ||||
Yanayin Tuƙi | Gaba 4WD | |||
Nau'in Tutar Taya Hudu | Lokaci-lokaci 4WD | Farashin 4WD | ||
Dakatarwar gaba | Dakatar da Kashi Mai Zaman Kanta Biyu | |||
Dakatar da baya | Ƙaddamar da Gadar Ƙarƙashin Ƙarfafawa | |||
Nau'in tuƙi | Taimakon Wutar Lantarki | |||
Tsarin Jiki | Ƙunƙarar Ƙaƙwalwa | |||
Dabarun / Birki | ||||
Nau'in Birki na Gaba | Fayil mai iska | |||
Nau'in Birkin Baya | Fayil mai iska | |||
Girman Taya na Gaba | 265/65 R17 | 245/70 R17 | 265/60 R18 | |
Girman Taya na baya | 265/65 R17 | 245/70 R17 | 265/60 R18 |
Mota Mota | Tanki 300 | ||
2023 Birni 2.0T Dole ne ya kasance | 2023 2.0T Iron Ride 02 | 2023 2.0T Cyber Knight | |
Bayanan asali | |||
Mai ƙira | GWM | ||
Nau'in Makamashi | fetur | ||
Injin | 2.0T 227 HP L4 | ||
Matsakaicin ƙarfi (kW) | 167 (227 hp) | ||
Matsakaicin karfin juyi (Nm) | 387 nm | ||
Akwatin Gear | 8-Speed Atomatik | ||
LxWxH (mm) | 4760*1930*1903mm | 4730*2020*1947mm | 4679*1967*1958mm |
Matsakaicin Gudun (KM/H) | 170km | 160km | |
WLTC Cikakken Amfanin Mai (L/100km) | 10.26l | 11.9l | Babu |
Jiki | |||
Ƙwallon ƙafa (mm) | 2750 | ||
Tushen Dabarun Gaba (mm) | 1608 | 1696 | 1626 |
Tushen Dabarun Dabaru (mm) | 1608 | 1707 | 1635 |
Adadin Kofofin (pcs) | 5 | ||
Adadin Kujeru (pcs) | 5 | ||
Nauyin Kaya (kg) | 2112 | 2365 | 2233 |
Cikakkun nauyin nauyi (kg) | 2552 | 2805 | Babu |
Ƙarfin tankin mai (L) | 80 | ||
Jawo Coefficient (Cd) | Babu | ||
Injin | |||
Injin Model | E20CB | ||
Matsala (ml) | 1967 | ||
Matsala (L) | 2.0 | ||
Fom ɗin Jirgin Sama | Turbocharged | ||
Tsarin Silinda | L | ||
Adadin Silinda (pcs) | 4 | ||
Adadin Bawuloli Kowane Silinda (pcs) | 4 | ||
Matsakaicin Ƙarfin Doki (Ps) | 227 | ||
Matsakaicin ƙarfi (kW) | 167 | ||
Matsakaicin Gudun Wuta (rpm) | 5500 | ||
Matsakaicin karfin juyi (Nm) | 387 | ||
Matsakaicin Gudun Torque (rpm) | 1800-3600 | ||
Injin Specific Technology | Babu | ||
Form ɗin mai | fetur | ||
Matsayin Mai | 92# | ||
Hanyar Samar da Man Fetur | In-Silinda Kai tsaye Allurar | ||
Akwatin Gear | |||
Bayanin Gearbox | 8-Speed Atomatik | ||
Gears | 8 | ||
Nau'in Akwatin Gear | Isar da Manhaja ta atomatik (AT) | ||
Chassis / tuƙi | |||
Yanayin Tuƙi | Gaba 4WD | ||
Nau'in Tutar Taya Hudu | Farashin 4WD | Lokaci-lokaci 4WD | |
Dakatarwar gaba | Dakatar da Kashi Mai Zaman Kanta Biyu | ||
Dakatar da baya | Ƙaddamar da Gadar Ƙarƙashin Ƙarfafawa | ||
Nau'in tuƙi | Taimakon Wutar Lantarki | ||
Tsarin Jiki | Ƙunƙarar Ƙaƙwalwa | ||
Dabarun / Birki | |||
Nau'in Birki na Gaba | Fayil mai iska | ||
Nau'in Birkin Baya | Fayil mai iska | ||
Girman Taya na Gaba | 265/60 R18 | 285/70 R17 | 275/45 R21 |
Girman Taya na baya | 265/60 R18 | 285/70 R17 | 275/45 R21 |
Weifang Century Sovereign Automobile Sales Co., Ltd.Zama jagoran masana'antu a filayen mota.Babban kasuwancin ya ƙaru daga ƙananan ƙira zuwa tallace-tallacen fitar da motoci masu tsada da tsada.Samar da sabuwar mota ta kasar Sin da ake fitarwa da fitar da mota da aka yi amfani da ita.